Cách chơi xổ số Thái lan đầy đủ nhất trên Win2888

Thảo luận trong 'Hướng dẫn chơi trên Win2888' bắt đầu bởi win2888, Thg 11 9, 2017.

1. win2888 Member

Xổ số Thái Lan là một trò chơi trên Win2888 chắc chắn chưa có nhiều người người biết đến. Vì thế, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn về cách chơi xổ số Thái Lan một cách đầy đủ nhất để những ai chưa nắm được cách chơi cũng như tỷ lệ ăn và cách xem kết quả xổ số Thái Lan biết. Chơi xổ số Thái Lan trên Win2888 kết quả ra hoàn toàn ngẫu nhiên nên các bạn đừng quá lo lắng về vấn đề bị mua số nhé. Sau đây là toàn bộ cách chơi xổ số Thái Lan trên Win2888, mời các bạn cùng tham khảo bài viết dưới đây.

Giới thiệu về xổ số Thái Lan và cách xem kết quả xổ số Thái Lan

Xổ số Thái Lan là loại xổ số được bán trên toàn đất nước Thái Lan. Xổ số này mở thưởng hai tháng một lần vào lúc 15h ngày mùng 1 và ngày 16 hàng tháng.

Cơ cấu giải thưởng của xổ số Thái Lan: Có tất cả 6 giải gồm: 1 giải nhất, 4 giải nhì và 1 giải ba.

Kết quả xổ số Thái Lan
    Hướng dẫn cách chơi xổ số Thái Lan trên Win2888

Muốn chơi xổ số Thái Lan trên Win2888 thì các bạn cần phải có tài khoản Win2888 và phải hiểu được cách chơi của xổ số thông thường. Nếu đã nắm rõ cách chơi lô đề thông thường thì các bạn sẽ thấy chơi xổ số Thái Lan rất dễ dàng.

Bạn nào chưa có tài khoản Win2888 thì có thể đăng ký tại: Win2888.live. Mình đã viết bài hướng dẫn toàn bộ cách đăng ký tài khoản Win2888 một cách nhanh nhất cũng như cách nạp tiền và rút tiền nhanh nhất, chuẩn nhất. Các bạn hãy đọc kĩ và làm theo như mình hướng dẫn để tránh sai xót sau này nhé.

Cách chơi xổ số Thái Lan trên Win2888.

Bước 1: Khi có tài khoản Win2888 các bạn đăng nhập vào hệ thống trò chơi. Từ giao diện chính các bạn vào Số Đề -> Số đề Thái Lan -> Bình Thường.

Cách vào xổ số Thái Lan trên Win2888

Bước 2: Để chọn gói cược, các bạn nhấn vào chữ Thay đổi ở giao diện như hình dưới đây:

Thay đổi gói cược xổ số Thái Lan

Khi chọn gói thì các bạn nên chọn gói G vì tỷ lệ gói này ăn cao nhất.

Gói cược G xổ số Thái Lan

Giải thích tỷ lệ cược gói G:

- 2D (cược 2 số): đánh 1 điểm ăn 100k. Mất thêm 1% hoa hồng tiền đánh.

Ví dụ: Mình đánh đề 20 – 100k mình sẽ mất 101k và số tiền ăn được sẽ là 10 triệu.

- 3D (cược 3 số): đánh 1 điểm ăn được 800k. Và Win2888 sẽ trả lại cho mình 15% hoa hồng tiền đánh.

Ví dụ: Ban đánh đề 3 chân 212 – 100k. Nếu trúng bạn sẽ được 80 triệu và Win2888 sẽ trả lại cho bạn 15k là 15% hoa hồng tiền đánh.

- 4D (cược 4 số): đánh 1 điểm ăn 7 triệu và Win2888 sẽ trả lại cho bạn 20% hoa hồng tiền đánh.

Ví dụ: Bạn đánh đề 4 chân 4561 – 100k. Nếu trúng thì bạn sẽ được 700 triệu và Win2888 sẽ trả lại cho bạn 20k tương đương với 20% tiền hoa hồng.

Các gói khác cũng tương tự như gói này, các bạn tự suy luận ra nhé.

Bước 3: Các bạn chỉ cần chọn số và chọn trò cược cần đánh là xong.

Chơi xổ số Thái Lan cũng gần giống như cách chơi xổ số Việt Nam nhưng tỷ lệ ăn là hơi khác nhau.

Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn đánh các trò truyền thống như: đề 2 chân, lô, đề 3 chân:

- Đánh đề 27 – 100k. Theo bảng kết quả ở trên giải đặc biệt về 820327. Nên bạn đã trúng đề 27 – 100k. Bạn sẽ được 10 triệu và mất thêm 1k tiền hoa hồng.

Ví dụ đánh đề 27 xổ số Thái Lan

- Đánh lô 84 – 100 điểm. Vì xổ số Thái Lan có tổng tất cả là 6 giải nên ta đánh 1 điểm lô sẽ mất 6k. Nếu đánh 100 điểm sẽ mất 600k và thêm 1% tiền hoa hồng tổng là 606k. Theo bảng kết quả trên có giải nhì có số 584 có số cuối là 84 nên bạn đã trúng lô. Bạn đánh mất 606k sẽ được 10 triệu.

Ví dụ đánh lô 84 – 100 điểm xổ số Thái Lan

- Đánh đề 3 chân 327 – 100k. Theo bảng kết quả ở trên giải đặc biệt có 3 số cuối là 327 nên bạn đã trúng đề 3 chân được 80 triệu và Win2888 sẽ trả lại cho bạn 15k tương đương với 15% tiền đánh.

Ví dụ đánh đề 3 chân 327 – 100k xổ số Thái Lan

Cách đánh Đầu 2D, Đầu 3D, Bao Lô 3D và Đầu 4D cũng tương tự như cách đánh các đài ở VIệt Nam. Mình đã hướng dẫn

Như vậy mình đã hướng dẫn cho các bạn xong toàn bộ cách chơi xổ số Thái Lan. Anh em nào quan tâm và muốn tìm hiểu cách chơi xổ số Thái Lan trên Win2888 thì đừng bỏ qua bài viết này nhé.

Nếu còn điều gì không hiểu hay thắc mắc hãy để lại bình luận bên dưới bài viết, mình sẽ trả lời một cách nhanh nhất. Chúc các bạn may mắn và kiếm được thật nhiều tiền trên Win2888. Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài viết của mình.